54kt1 all in one
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
54kt1 all in one

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 EmptyThu Nov 12, 2009 12:32 am

member_kt1
cái quý giá nhất k phải cái k bao giờ có được hay cái đã mất đi mà là những thứ mà mình đang nắm giữ...

thiếu úy

member_kt1

thiếu úy

Nam
Tiền 54kt1 5528

cảm ơn cảm ơn : 1
Sinh Nhật 20/07/1991
Đến từ Thiên đường
Châm Ngôn cái quý giá nhất k phải cái k bao giờ có được hay cái đã mất đi mà là những thứ mà mình đang nắm giữ...

Bài gửiTiêu đề: QUYẾT ĐỊNH SỐ 01

Hội nhân dân V.I.P _______________________________Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Quyết định số 01 __________________________________________Độc lập-tự do-hạnh phúc

[b]QUYẾT ĐỊNH SỐ 01
[/b](Về việc thay đổi nghị quyết)

Kính gửi: Các đồng chí thuộc đảng V.I.P (trước kia,còn bây giờ là gì thì chú ý vào đây),
Cùng toàn thể các đảng phái trong 54kt1 (mà Đảng mình chuẩn bị thôn tính)(':twisted:')

Tôi tên là Trần Minh Vương, nguyên là tổng bí thư của Đảng V.I.P, sau 1 thời gian nằm nhà nghiên cứu về luận cương chính trị của Đảng ta,tiêu tốn biết bao nhiêu là cà phê và thuốc lá(để nhờ ng viết hộ chứ t đâu bít hút thuốc),sau những ngày tháng phải ăn phở trừ bữa và uống cô-ca cầm hơi, tôi đã nhận ra sai lầm trong chủ trương của Đảng ta, điều đó thể hiện như sau:
1, Nước Vn là 1 nước XHCN với sự dẫn dắt của Đảng Cộng Sản Vn, bởi vậy Đảng ta cần phải giải tán để tránh chính quyền hiểu nhầm(đi tù cả lũ đấy mấy bố ạ)
2, Tôi là 1 ng luôn bị các thế lực thù địch nhăm nhe, soi mói, dòm ngó, đe dọa( mie, dạo này đi tắm phải đóng kín cửa đề phòng nhìn trộm mới dc), nên ko thể giữ chức vụ đứng đầu phong trào, đem tổ chức đi lên được, thay vào đó là hình thức mới,dân chủ hơn.
=>Điều đó cho thấy, chúng ta cần phải thay đổi ngay lập tức, cụ thể như sau:
1) Đảng V.I.P kể từ ngày hôm nay sẽ đổi tên thành HỘI NHÂN DÂN V.I.P-54KT1, hoạt động vẫn dựa theo đường lối cũ, thành viên kết nạp không giới hạn, vô điều kiện (dạo này ko phải mặc cảm vì xấu trai hơn mình nữa rồi, thích nhá, kha3)
2) Tôi sẽ chịu khó nắm chức Hội trưởng, cai quản chung công việc của hội (ko bao gồm công tác vệ sinh); Bà Q.Hoa-do có tư tưởng tiến bộ-sẽ dc thăng lên chức Chi hội trưởng hội lovely-girl, khuyến khích các nữ sinh thanh tú nhưng ko dc thanh lịch cho lắm (i'm sorry!) của kt1 nhập Hội; 1 trong 2 thằng:
Thảo dâm hoặc Dương liệt sẽ giữ chức chi hội trưởng hội handsome-boy nếu như có ý định gia nhập (và tất nhiên cái bọn PRO kia chưa hẳn đã cho 2 thằng này gia nhập); một điều mới mẻ là Linh-monitor sẽ nắm chức chi hội trưởng hội game thủ, khuyến khích phong trào đế chế V.I.P.....
...Xin chúc mừng các tân cán bộ cao cấp của Hội, các con cho bạn một tràng vỗ tay nào........

Vâng, với những thay đổi trên, tôi hi vọng sẽ có những chuyển biến mạnh mẽ trong phong trào của Hội.
Mọi ý kiến đóng góp xin gửi về địa chỉ của tôi(ai chưa có thì vui vẻ tự tìm hiểu). Xin cảm ơn!

Tài sản của member_kt1
Chữ Ký của member_kt1

Được sửa bởi member_kt1 ngày Thu Nov 12, 2009 9:03 pm; sửa lần 1.

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 EmptyThu Nov 12, 2009 12:00 pm

X-.sn0opy.-X
?

Hạ Sĩ

X-.sn0opy.-X

Hạ Sĩ

Nam
Tiền 54kt1 5353

cảm ơn cảm ơn : 7
Sinh Nhật 12/10/1991
Đến từ Ha noi
Châm Ngôn ?

Bài gửiTiêu đề: Re: QUYẾT ĐỊNH SỐ 01

Boc' tem!!!! :idea: Co' doi? ten thi cung ko vao`noi? cai' Dang nay dau. toan BD thoi. lol!

Tài sản của X-.sn0opy.-X
Chữ Ký của X-.sn0opy.-X

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 EmptyThu Nov 12, 2009 12:55 pm

zio
ước gì trong lịch không có ngày 31/5

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 PDH0.16792985.admin

zio

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 Tongtulenh

https://xd54kt1.forumvi.com
Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 7246

cảm ơn cảm ơn : 45
Sinh Nhật 21/03/1991
Đến từ LTV-HN
Châm Ngôn ước gì trong lịch không có ngày 31/5
Tên thật: : Ngô Xuân Hiếu

X-.sn0opy.-X đã viết:
Boc' tem!!!! :idea: Co' doi? ten thi cung ko vao`noi? cai' Dang nay dau. toan BD thoi. lol!
Noi qua chuan >:D<

Tài sản của zio

: QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 90x90manu
Chữ Ký của zio

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 EmptyThu Nov 12, 2009 2:38 pm

phanphan
:D

Thượng Sĩ

phanphan

Thượng Sĩ

Nữ
Tiền 54kt1 5588

cảm ơn cảm ơn : 15
Sinh Nhật 11/09/1991
Đến từ hải dương
Châm Ngôn :D

Gửi Dizon vương
Mình muốn góp ý với bạn 1 vài điều như thế này
Thực ra bạn không cần đổi tên đảng quá nhiều như thế, tên Dizon cũng hay lắm rồi. Đổi tên không có nghĩa là bản chất thay đổi, thực tế ai cũng biết đảng Dizon bao gồm những thành phần nào(dù đùa hay thật thì cũng chỉ là vui vẻ thôi mà). Việc các cậu cứ đổi tên liên tục có thể coi như biểu hiện của tư tưởng look at me, như là 1 sự gây chú ý, không nên 🇳🇴 🇳🇴 🇳🇴 🇳🇴 Dẫn chứng là đảng Pro đâu cần phải đổi tên mà họ vẫn được nhắc đến thường xuyên? Có khi bạn nên xem xét lại đường lối và thành viên của đảng mình. Cậu nói Dương Dê là đảng viên tích cực và ưu tú, nhưng sự thực là nó vẫn giãy nảy lên khi bị gọi là đảng viên đảng Dizon, chấn chỉnh đội hình đi bạn ơi
:afro: :afro: :afro: :afro:
Hơn nữa, theo quan sát của mình, thì đảng dizon chưa có hoạt động gì đáng kể để thu hút thành viên. Dù các cậu có BD thật hay không, thì cũng cần mở rộng địa bàn hoạt động chứ. VD như đội bóng nhé, đây là 1 tổ chức hoạt động soi nổi nhất lớp ta hiện nay, thì hầu như tất cả đội bóng đều cảu đảng Pro, cộng với 1 vài nhân vật còn đang phân vân.Không lẽ đội bóng chỉ của riêng đảng Pro? Nếu như cậu cứ đứng ngoài cuộc, thì có lẽ các cậu sẽ chẳng bao giờ góp chân vào đội bóng, và những nhân vật còn đang phân vân(như ở trên có nói) sẽ đi theo tiếng gọi của đảng Pro, vì du sao lửa gần rơm lâu ngày cũng bén, mà không thể phủ định rằng đảng Pro đốt nhà rất giỏi lol! lol! lol!
Mình khuyên các cậu nên giữ lại tên Dizon, vì nó đúng với bản chất, và cái gì của mình thì mình nhận, sao mà phải chối... :afro: :afro: :afro:
Mình viết bài này với tư cách là 1 thành viên cấp cao của lớp, chưa gia nhập đảng nào hết, nên đề nghị hai đảng không được chém mình... lol! lol! lol!
Nói thế chắc mọi người hiểu rồi nhỉ, mong được thấy sự cạch tranh công bằng và cân sức của hai đảng lol! lol! lol!

Tài sản của phanphan
Chữ Ký của phanphan

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 EmptyThu Nov 12, 2009 3:52 pm

HoaMongRong2891

Đại Tá

HoaMongRong2891

Đại Tá

Nữ
Tiền 54kt1 6489

cảm ơn cảm ơn : 22
Sinh Nhật 02/08/1991
Đến từ Thái Bình
Tên thật: : Đặng Hồng Vân

ầo thấy phanphan nói đúng đấy
mà đảng kiểu gì kết nạp thành viên lại ko có tiêu chuẩn gì là sao?
:?: :?: :?:
đề nghị dizon Vương cần chấn chỉnh lại ngay
(a cấm các bác chém a :afro: :afro: :afro: )

Tài sản của HoaMongRong2891
Chữ Ký của HoaMongRong2891

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 EmptyThu Nov 12, 2009 4:31 pm

myth_f3
kekeke

Học Viên

myth_f3

Học Viên

Nam
Tiền 54kt1 5272

cảm ơn cảm ơn : 0
Sinh Nhật 16/08/1991
Đến từ nghia~ trang co^? nhai'
Châm Ngôn kekeke
Tên thật: : Thảo

tao o*? dang? trung la^p...dung*` lo^i keo tao

Tài sản của myth_f3
Chữ Ký của myth_f3

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 EmptyThu Nov 12, 2009 4:52 pm

zio

zio

Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 7246

Sinh Nhật 21/03/1991
Đến từ LTV-HN

myth_f3 đã viết:
aj day nhj,bj hjem wa dey

Tài sản của zio

Chữ Ký của zio

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 EmptyThu Nov 12, 2009 8:50 pm

member_kt1
cái quý giá nhất k phải cái k bao giờ có được hay cái đã mất đi mà là những thứ mà mình đang nắm giữ...

thiếu úy

member_kt1

thiếu úy

Nam
Tiền 54kt1 5528

cảm ơn cảm ơn : 1
Sinh Nhật 20/07/1991
Đến từ Thiên đường
Châm Ngôn cái quý giá nhất k phải cái k bao giờ có được hay cái đã mất đi mà là những thứ mà mình đang nắm giữ...

Bài gửiTiêu đề: gửi bạn Hường

thứ nhất: lần sau mời bạn đọc kĩ bài rồi hãy nhận xét vì tớ ko nói Dương Liệt là Đảng viên ưu tú mà thậm chí là nó còn chưa kết nạp vào Hội
thứ hai: bọn mình đổi tên xoành xoạch vì ....lực lượng quá mỏng, dù cố gắng đến mấy cũng ko thể chống lại cơn cuồng phong của cả Đảng pro dc, mặt khác nếu lấy tên đó thì còn ai dám vào Hội nữa khi mà nó bị gắn kết với tớ, chứ ko phải theo phương châm dân chủ do Hội đề ra=>các hội viên mà hiểu nhầm thì tớ chỉ còn nước ăn trứng thối
thứ ba: vì lâu nay tớ có việc bận vào các buổi tập nên đã tự khai trừ ra khỏi đội bóng, ko thể bám sát đội bóng để vận động tranh cử=> nhường lại cho Đảng pro vậy, xin lùi một bước để tiến trăm bước thôi, các bạn pro đừng giận nhé...héhé..những ai trong đội bóng muốn kết nạp thì Hội sẽ mở lượng từ bi, hân hạnh dang tay đón nhận thôi.quay đầu là bờ mà, ko việc gì phải xoắn..
thứ tư:...................................bảo vệ đâu, ai cho các em Đoàn viên chưa kết nạp Đảng vào đây ăn nói bậy bạ thế này...bắt cổ về đây để trừng trị theo "lớp pháp"

Tài sản của member_kt1
Chữ Ký của member_kt1

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 EmptyThu Nov 12, 2009 9:51 pm

zio

zio

Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 7246

Sinh Nhật 21/03/1991
Đến từ LTV-HN

Doj ten dang,phuog huog cua dang,la the hjen con nguoj k co quan djem dut khoat,tat nuoc theo mua.Viec bao aj muon ra nhap thj dang se mo log tu bj,nt co nghja la dang rat cao ja,cac thah vjen deu k xung,trog khj do vua bao dang ta rat mog,rat yeu,co khac ji pao lag luc cua nhug ng mun ra nhap la...Con ve chuyen ban k dj da bog dc,thu hoj,neu dj dc thj lam dc ji,van dung ngoaj nhjn doj bog voj 100 % thanh vjen dang Pro da ma thoi,xjn Dizon Vuog suy nghj laj.

Tài sản của zio

Chữ Ký của zio

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 EmptyFri Nov 13, 2009 7:47 am

myth_f3
kekeke

Học Viên

myth_f3

Học Viên

Nam
Tiền 54kt1 5272

cảm ơn cảm ơn : 0
Sinh Nhật 16/08/1991
Đến từ nghia~ trang co^? nhai'
Châm Ngôn kekeke
Tên thật: : Thảo

Admin đã viết:
myth_f3 đã viết:
aj day nhj,bj hjem wa dey
tao mthao

Tài sản của myth_f3
Chữ Ký của myth_f3

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 EmptyFri Nov 13, 2009 10:23 am

HoaMongRong2891

Đại Tá

HoaMongRong2891

Đại Tá

Nữ
Tiền 54kt1 6489

cảm ơn cảm ơn : 22
Sinh Nhật 02/08/1991
Đến từ Thái Bình
Tên thật: : Đặng Hồng Vân

doi ten vi luc luong mong?
nghe vo ly dung dung ay :?: :?: :?:
luc luong mong cang can giu ten de moi nguoi con biet den ma ung ho roi gia nhap chu
con ve phia doi bong a tin la doi truong ko hep hoi den noi ko cham chuoc cho nhung nguoi nghi voi li do chinh dang(a noi the co dung ko ha doi truong?)
ma luc luong mong nen chac bao ve toan nhung ten vo vin,vay ma cung doi trung tri theo lop phap bon a ha?
gioi thi nhao vo 👅 👅 👅 👅 👅
nhung neu a lo manh tay wa thi dung co khoc nhe roi lan dung ra dat giay danh dach len an va nha.a ko chiu trach nhiem dau
:afro: :afro: :afro: :afro:

Tài sản của HoaMongRong2891
Chữ Ký của HoaMongRong2891

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01 Empty

Sponsored content

Tài sản của Sponsored content
Chữ Ký của Sponsored content

QUYẾT ĐỊNH SỐ 01

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang