54kt1 all in one
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
54kt1 all in one

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

...tôi đã học được...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
...tôi đã học được... EmptySat Mar 06, 2010 11:56 pm

...cái j là của mih mãi là của mìh...cái j chẳg fải là của mìh muốn giữ cũg k đc...

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5384

cảm ơn cảm ơn : 23
Sinh Nhật 04/02/1992
Châm Ngôn ...cái j là của mih mãi là của mìh...cái j chẳg fải là của mìh muốn giữ cũg k đc...
Tên thật: : trang

Bài gửiTiêu đề: ...tôi đã học được...

Tôi đã học được rằg tôi không cần phải thay đổi bạn, nếu nhữg người bạn của tôi đã thay đổi.
Tôi đã học được rằng cho dù bạn bè ta có tốt đến đâu, thì thỉnh thoảng học cũg sẽ làm tổn thương và ta phải biết tha thứ cho họ.
Tôi đã học được rằng tình bạn tốt sẽ ngày một phát triển, cho dù cách xa nhau. Điều tương tự cũg dành cho tìh yêu.
Tôi đã học được rằng bạn có thể có bất cứ thứ gì trong một phút chốc nào đó, nhưg điều đó có thể làm bạn đau cả đời.
Tôi đã học được rằg tôi phải mất rất lâu để trở thành con người như mìh mong muốn.
Tôi đã học được rằg bạn nên luôn dùg nhữg lời yêu thương cho người mình thương yêu. Có thể đó là lần cuối cùng bạn dắp họ.
Tôi đã học được rằng bạn có thể tiếp tục mọi chuyện sau khi bạn thất bại.
Tôi đã học được rằg chúg ta phải chịu trách nhiệm về nhữg gì chúng ta làm, cho dù chúng ta có cảm thấy thế nào.
Tôi đã học được rằg bạn có thể kiềm chế được thái độ của bạn nếu không nó sẽ điều khiển bạn.
Tôi đã học được rằg không cần biết lúc đầu 1 mối quan hệ có nóng bỏng và ướt át đến đâu, niềm đam mê sẽ phai nhạt dần, và điều tốt đẹp hơn sẽ đến.
Tôi đã học được rằg anh hùng là người dám bắt tay vào nhữg việc cần phải được thực hiện, không cần biết đến hậu quả thế nào.
Tôi đã học đươc rằng tôi và người bạn thân nhất của tôi có thể làm hay không làm chung cái gì cả, nhưng chúng tôi vẫn có thời gian tốt đẹp bên nhau.
Tôi đã học được rằg thỉnh thoảng chính nhữg người mà bạn nghĩ là sẽ bỏ bạn trong lúc bạn cần người an ủi khi gặp chuyện buồn hay khó khăn gì dó, sẽ là người giúp đỡ bạn khi nổi giạn, phát cáu.
Tôi đã học được rằng thỉnh thoảng tôi được quyền giận, nhưng điều đó không cho tôi đc phép thô lỗ.
Tôi đã học được rằng chỉ bởi vì người nào đó không yêu bạn như bạn hằng mong muốn không có nghĩa là họ không yêu bạn.
Tôi đã học được rằng việc người khác tha thứ cho chúng ta cũng chưa đủ. Thỉng thoảng chúng ta phải học cách tha thứ cho bản thân mình.
Tôi đã học được rằg cho dù trái tim bạn có tan nát đến đâu đi nữa thì thế giới cũng không thể ngừng lại vì nỗi đau khổ của bjan.
Toi đã học được rằng hoàn cảnh và nền tảng bản thân có ảnh hưởng đến việc chúng ta trở thành người thế nào, nhưng chúng ta phải có trách nhiệm về điều đó.
Tôi đã học được rằg hai người cãi nhau không có nghĩa là họ không yêu nhau. Và không phải hai người không bao giờ cãi nhau có nghĩa là họ yêu nhau.
Tôi đã học được rằng bạn không nên quá hăm hở đi tìm một bí mật. Nó có thể làm thay đổi cuộc đời bạn mãi mãi.
Tôi đã học được rằng hai người có thể cùng nhìn một cái gì đó và thấy nhữg điều hoàn toàn khác nhau.
Tôi đã học được rằng cuộc đời bạn có thể bị thay đổi chỉ một vài giờ bởi những người thâm chí chẳng biết bạn là ai.
Tôi đã học được rằng ngay cả khi bạn nghĩ là mình không có gì để "cho" một người nào đang khóc chờ điều gì đó, bạn sẽ tìm thấy sức mạnh để giúp anh ta.
Tôi đã học được rằng những người thành tích treo trên tường không làm cho bạn trưởng thành thành con người đứng đắn,
Tôi đã học được rằng với niềm tin và một chút quyết tâm chúng ta có thể thực hiện được những ước mơ của mình...

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

...tôi đã học được...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang