54kt1 all in one
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
54kt1 all in one

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

cổ tích hạnh phúc...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3
cổ tích hạnh phúc... - Page 3 EmptyWed Aug 11, 2010 12:09 am

...cái j là của mih mãi là của mìh...cái j chẳg fải là của mìh muốn giữ cũg k đc...

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5384

cảm ơn cảm ơn : 23
Sinh Nhật 04/02/1992
Châm Ngôn ...cái j là của mih mãi là của mìh...cái j chẳg fải là của mìh muốn giữ cũg k đc...
Tên thật: : trang

Bài gửiTiêu đề: cổ tích hạnh phúc...

First topic message reminder :

Ngày xửa ngày xưa, có một cô bé nhỏ luôn mong muốn tìm kiếm được cho mình một cuộc sống vẹn toàn. Một hôm, cô cầu xin Thượng Đế ban cho cô mọi thứ cô ao ước.

Thế là Thượng Đế xuất hiện và bảo với cô bé rằng: "Con hãy đi theo con đường lộng gió phía trước, ở đó có hàng trăm triệu hòn đá nhỏ. Ta cho con kỳ hạn là 365 ngày để nhặt một hòn đá lớn nhất mà con có thể tìm thấy. Hòn đá càng to thì ta càng ban cho con nhiều hơn.

Điều kiện đặt ra là khi con đi qua rồi thì không được quyền quay lại. Vì vậy, hãy suy nghĩ thật cẩn thận trước khi con chọn hòn đá cho mình".

Cô bé cảm thấy thật sung sướng và bắt đầu bước vào hành trình của mình trên con đường lộng gió để tìm kiếm "hạnh phúc lớn nhất" cho cuộc đời cô.

Tuy nhiên, mỗi khi bắt gặp một hòn đá to dọc lối đi, cô lại do dự và tự nhủ với lòng mình "chắc hòn đá kế tiếp sẽ to hơn nhiều".

Nhiều ngày, nhiều tuần và nhiều tháng trôi qua rồi cô cũng đi gần hết con đường và chợt nhận ra rằng cô đang không còn đủ thời gian và cơ hội để chọn những hòn đá to. Vì vậy cô đành phải nhặt vội vàng một hòn đá nhỏ ven đường.

Cuộc sống cũng y như vậy. Chúng ta luôn tìm kiếm một người bạn đời hoàn hảo, một công việc hoàn hảo, một căn nhà hoàn hảo, một chiếc xe hoàn hảo... và không bao giờ nhận ra được rằng ta đang bỏ phí biết bao thời gian và cơ hội.
Không bao giờ có cái gọi là "hết sức đúng lúc" để nói một cách chính xác những gì bạn muốn bày tỏ vào chính xác một thời điểm nào đó với chính xác môt người nào đó, hay làm một cách chính xác một công việc mà bạn muốn làm trong đời. Vậy thì, sao bạn lại không sống "cho hôm nay" và tận hưởng mỗi phút giây bạn có được trên cõi đời này...

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

cổ tích hạnh phúc... - Page 3 EmptyFri Aug 20, 2010 11:02 pm

...cái j là của mih mãi là của mìh...cái j chẳg fải là của mìh muốn giữ cũg k đc...

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5384

Sinh Nhật 04/02/1992
Châm Ngôn ...cái j là của mih mãi là của mìh...cái j chẳg fải là của mìh muốn giữ cũg k đc...

Bài gửiTiêu đề: Re: cổ tích hạnh phúc...

thế í chị là sf em đi tìm thuốc đáh răng,hàg hòa nhiều nên mới bị đau mắt ak ? :-/

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

cổ tích hạnh phúc... - Page 3 EmptySat Aug 21, 2010 4:31 pm

HoaMongRong2891

Đại Tá

HoaMongRong2891

Đại Tá

Nữ
Tiền 54kt1 6540

cảm ơn cảm ơn : 22
Sinh Nhật 02/08/1991
Đến từ Thái Bình
Tên thật: : Đặng Hồng Vân

uhm! có lẽ thế e ạ
cũng ko nên nghĩ oan cho nó làm gì
với lại các cô bán hàng bây giờ xinh lắm

Tài sản của HoaMongRong2891
Chữ Ký của HoaMongRong2891

cổ tích hạnh phúc... - Page 3 EmptyFri Aug 27, 2010 11:21 pm

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5384

Sinh Nhật 04/02/1992

vâg thảm nào em thấy mấy cái siêu thị gần nhà em,đàn ôg đi nhiều hơn fụ nữ,thì ra là thế

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

cổ tích hạnh phúc... - Page 3 EmptySat Aug 28, 2010 8:43 pm

zio
ước gì trong lịch không có ngày 31/5

cổ tích hạnh phúc... - Page 3 PDH0.16792985.admin

zio

cổ tích hạnh phúc... - Page 3 Tongtulenh

https://xd54kt1.forumvi.com
Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 7297

cảm ơn cảm ơn : 45
Sinh Nhật 21/03/1991
Đến từ LTV-HN
Châm Ngôn ước gì trong lịch không có ngày 31/5
Tên thật: : Ngô Xuân Hiếu

cờ lâu tóp pic :D

Tài sản của zio

: cổ tích hạnh phúc... - Page 3 90x90manu
Chữ Ký của zio

cổ tích hạnh phúc... - Page 3 EmptySat Aug 28, 2010 11:26 pm

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5384

Sinh Nhật 04/02/1992

sf cứ để yên đấy còn nhiều cái để nói mà,đt cả anh vân đag góp sức xây dựg diễn đàn mà Smile

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

cổ tích hạnh phúc... - Page 3 EmptyWed Sep 15, 2010 12:39 am

member_kt1
cái quý giá nhất k phải cái k bao giờ có được hay cái đã mất đi mà là những thứ mà mình đang nắm giữ...

thiếu úy

member_kt1

thiếu úy

Nam
Tiền 54kt1 5579

cảm ơn cảm ơn : 1
Sinh Nhật 20/07/1991
Đến từ Thiên đường
Châm Ngôn cái quý giá nhất k phải cái k bao giờ có được hay cái đã mất đi mà là những thứ mà mình đang nắm giữ...

vào cái topic này chat vs nhau hả mấy cưng blur blur blur

Tài sản của member_kt1
Chữ Ký của member_kt1

cổ tích hạnh phúc... - Page 3 Empty

Sponsored content

Tài sản của Sponsored content
Chữ Ký của Sponsored content

cổ tích hạnh phúc...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3