54kt1 all in one
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
54kt1 all in one

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

anh xin lỗi...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
anh xin lỗi... EmptyThu Sep 30, 2010 7:36 pm

...cái j là của mih mãi là của mìh...cái j chẳg fải là của mìh muốn giữ cũg k đc...

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5375

cảm ơn cảm ơn : 23
Sinh Nhật 04/02/1992
Châm Ngôn ...cái j là của mih mãi là của mìh...cái j chẳg fải là của mìh muốn giữ cũg k đc...
Tên thật: : trang

Bài gửiTiêu đề: anh xin lỗi...

Mua cho e con gấu kia đi a. Con kia kìa...

Vừa nói con bé vừa dướn ng lên chỉ vào con gấu to nhất đc đăt trong cùg. Con gấu rất to, phảj gần bằng một ng. Trông cũng khá đep...

[You must be registered and logged in to see this image.]

A làm gì có tiền. To lắm, chắc là đắt. Sinh viên nghèo a kiếm đâu ra...

Chàng trai nói với cô bé vẻ chán chán và xấu hổ nữa.

- Mua cho e đi a, a chẳng bao giờ tặng e cái gì to tát vậy. E thích con gấu ấy. . .

- nhưng anh nói thật mà. A xjn lỗj. Sau này có tjền rồj a tặng e đc không ??

- Nhưng e muốn bây gjờ mà.

- ...

Ừ, rồi a mua đc không ??

. . . . . . . . . . . . . . . . . . .

[You must be registered and logged in to see this image.]

- A ơj,chjều nay đj chơj đc không

- A bận rồj. Khj khác đc không ?

- ừ

. . . . .

- A ơi, hôm nay đi cắm trại, a đi không?

- a không đi đâu.a có việc...

. . . . . . . . . . . . . . . .

[You must be registered and logged in to see this link.]

- Sao cả tháng nay a không đi chơi với e. A tránh e à?

Con bé tức tối hỏi...

- không! Anh bận thật.,

- A bận gì? Bận gì mà lắm thế? Bận tới nỗi không dành đc 30p cho e à?

- A xin lỗi...

- Rồi a trễ hẹn, thất hứa ,a hứa mấy lần nhưng a chẳg tới là sao. Em cứ phải chờ đợi a là sao ?

Em không chịu được đâu...

A đã không cho e đc bất cứ thứ gì lại còn tránh mặt e... A quá đáng lắm

Và con bé bỏ đi ,vội vàng. Bỏ lại chàng trai đứng như trời trồng giữa cái nắng gay gắt của buổi trưa gần hè...

Tối đó con bé nt : " e muon chia tay"

" sao the, a xin loi e roi ma. e gian a a"

"e cam thay het tinh cam roi. không y a nua. voi lai e can nhieu hon nhung gi a co the cho e. quyet dinh vay di. chja tay"

"uk"

. . .

Và chia tay, con bé bắt đầu quen rồi yêu một người khác qua sự giới thiệu cua bạn nó. thi thoảng nó có gặp lại người yêu cũ. Nhưng những gì nó làm là quay đi và bước tiếp...

Có lần nó nhìn người yêu cũ của mình đang nhễ nhãi mồ hôi trong quán cafe vào giờ đông khách nhất. Nó tự nhủ : đi làm kiếm tiền à. Chắc là nợ tiền nhà...

2 tháng. Nó đã có người y mới đc 2 tháng, cũng đồng nghĩa với việc chia tay người yêu cũ 1 khoảng thời gian gần như vậy

Máy đt có tin nhắn

"Em ra ngoài được không ? "

" Đang mưa ! A tìm gặp làm gì ?"

" em ra cổng thôi. A có thứ muốn đưa cho em"

Nó với cái ô, rồi lật đật ra cổng...

- A tặng e .Như a đã hứa. Món quà cuối cùng

Nó lặng người. Là con gấu ấy. Con gấu nó đã đòi mua. Người yêu nó ướt sũng trong mưa, nhưng con gấu thì được bọc kín lại trong giấy bóng..

- A đã hứa tặng e, khi nào a đủ tiền, giờ a mới có đủ... Tặng muộn 1 tí. E sống hạnh phúc nhá

Nó cầm con gấu to. Nặng trịch không biết vì nước mưa hay vì cái gì nữa. Nó đứng lặng đi nhìn người yêu cũ của nó đi khuất sau những giọt nước mưa buốt tê tái. Thì ra người yêu nó không đi chơi với nó vì a đi làm thêm. Và a đi làm thêm là vì nó, vì sự ích kỷ, ngu xuẩn của nó.

Người yêu nó đã buông tay nó thế đấy, không níu giữ điều gì, chỉ duy nhất 1 lời hứa với nó.

Anh sẽ mua tặng e khi a có đủ tiền...

Nó khóc... Giữa con mưa cuối cùng mà những giọt nước mưa kia nó biết rằng không bao giờ nó tìm lại đc nữa...

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

anh xin lỗi... EmptyThu Sep 30, 2010 7:42 pm

...cái j là của mih mãi là của mìh...cái j chẳg fải là của mìh muốn giữ cũg k đc...

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5375

Sinh Nhật 04/02/1992
Châm Ngôn ...cái j là của mih mãi là của mìh...cái j chẳg fải là của mìh muốn giữ cũg k đc...

Bài gửiTiêu đề: Re: anh xin lỗi...

...vì em đã quá vô tâm ng ơi để hạnh fúc mãi đáh rơi...

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

anh xin lỗi... EmptyThu Sep 30, 2010 7:44 pm

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5375

Sinh Nhật 04/02/1992

...ty cũg như một quả bóg bay,chỉ cần ta vô tìh để tuột khỏi tay thì dù có cố gắg đến mấy ta cũg k thể nào lấy lại đc...và có thể chi khi đứg nhìn nó bay xa,xa mãi...ta mới thực sự thấy thiếu vắg,thấy nuối tiếc...

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

anh xin lỗi... EmptyThu Sep 30, 2010 7:53 pm

zio
ước gì trong lịch không có ngày 31/5

anh xin lỗi... PDH0.16792985.admin

zio

anh xin lỗi... Tongtulenh

https://xd54kt1.forumvi.com
Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 7288

cảm ơn cảm ơn : 45
Sinh Nhật 21/03/1991
Đến từ LTV-HN
Châm Ngôn ước gì trong lịch không có ngày 31/5
Tên thật: : Ngô Xuân Hiếu

kuxjk đã viết:
...ty cũg như một quả bóg bay,chỉ cần ta vô tìh để tuột khỏi tay thì dù có cố gắg đến mấy ta cũg k thể nào lấy lại đc...
không hoàn toàn là vậy,tình yêu mất đi 1 lần,nhưng cũng không đồng nghĩa với việc mất đi mãi mãi....
tại sao phải nghĩ máy móc như thế!
kuxjk đã viết:
..và có thể chi khi đứg nhìn nó bay xa,xa mãi...ta mới thực sự thấy thiếu vắg,thấy nuối tiếc...
thiếu vắng....nuối tiếc....hối hận....nhớ....thấy yêu người đó vô cùng....

Tài sản của zio

: anh xin lỗi... 90x90manu
Chữ Ký của zio

anh xin lỗi... EmptyThu Sep 30, 2010 8:12 pm

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5375

Sinh Nhật 04/02/1992

k fải máy móc mà điều đó là sự thật,có bh bóg bay bay đi rồi quay trở về k?hoặc nó quay về thì sao chứ...tình yêu không phải là một món đồ mà khi mất ta dễ dàng tìm lại được. Và nếu may mắn có lại được thì trong tim người đó cũng đã hiện hữu một vết thương khó lành...good luck!!!

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

anh xin lỗi... EmptyThu Sep 30, 2010 10:30 pm

zio

zio

Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 7288

Sinh Nhật 21/03/1991
Đến từ LTV-HN

tình yêu cũng không phải là món đồ bỏ đi,mất đi,không thèm tìm lại....

Tài sản của zio

Chữ Ký của zio

anh xin lỗi... EmptyFri Oct 01, 2010 9:17 pm

member_kt1
cái quý giá nhất k phải cái k bao giờ có được hay cái đã mất đi mà là những thứ mà mình đang nắm giữ...

thiếu úy

member_kt1

thiếu úy

Nam
Tiền 54kt1 5570

cảm ơn cảm ơn : 1
Sinh Nhật 20/07/1991
Đến từ Thiên đường
Châm Ngôn cái quý giá nhất k phải cái k bao giờ có được hay cái đã mất đi mà là những thứ mà mình đang nắm giữ...

@ 2 thầy trò: bàn luận gì như kiểu đánh nhau thế các cưng,chỉ cần tôn trọng những gì hiện tại mình đang nắm giữ là ổn rồi tot

Tài sản của member_kt1
Chữ Ký của member_kt1

anh xin lỗi... EmptyFri Oct 01, 2010 10:52 pm

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5375

Sinh Nhật 04/02/1992

Mr.Zio đã viết:
cái quan trọg là họ k muốn tìm lại nó ,họ muốn chạy thật xa,đi thật xa cái món đồ đó để có cs của riêg họ,1 cs k bị ràg buộc bởi 2 chữ "ty"

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

anh xin lỗi... EmptyFri Oct 01, 2010 10:57 pm

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5375

Sinh Nhật 04/02/1992

member_kt1 đã viết:
@ 2 thầy trò: bàn luận gì như kiểu đánh nhau thế các cưng,chỉ cần tôn trọng những gì hiện tại mình đang nắm giữ là ổn rồi tot
hihi cãi nhau đâu ak! Smile ...
em cũg nghĩ vậy,cái j đã đi rồi thì cũg đừg cố làm j cả,fải biết sốg cho ngày nay ngày mai chứ k fải là ngày hôm qua

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

anh xin lỗi... EmptySat Oct 02, 2010 12:12 pm

thantai1508
sống là phải có ích!

thiếu úy

thantai1508

thiếu úy

Nữ
Tiền 54kt1 5161

cảm ơn cảm ơn : 8
Sinh Nhật 09/09/1991
Đến từ thanh hoa
Châm Ngôn sống là phải có ích!

hạnh phúc ở ngay trong tầm tay chúng ta
nếu như chúng ta không biết giữ gìn thì nó sẽ 1 đi không trở lại...................
nhưng không phải ai cũng biết rằng mình đang có hạnh phúc
hạnh phúc ở ngay bên cạnh chúng ta nhưng đôi khi chúng ta không hề để tâm đến
đến khi hạnh phúc vụt mất thì chúng ta mới nhận ra đã bỏ qua thứ rất quan trọng đó...........

Tài sản của thantai1508
Chữ Ký của thantai1508

anh xin lỗi... EmptySun Oct 03, 2010 8:26 pm

zio

zio

Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 7288

Sinh Nhật 21/03/1991
Đến từ LTV-HN

kuxjk đã viết:
Mr.Zio đã viết:
cái quan trọg là họ k muốn tìm lại nó ,họ muốn chạy thật xa,đi thật xa cái món đồ đó để có cs của riêg họ,1 cs k bị ràg buộc bởi 2 chữ "ty"
họ muốn chạy thật xa....![You must be registered and logged in to see this image.]

Tài sản của zio

Chữ Ký của zio

anh xin lỗi... EmptySun Oct 03, 2010 10:54 pm

HoaMongRong2891

Đại Tá

HoaMongRong2891

Đại Tá

Nữ
Tiền 54kt1 6531

cảm ơn cảm ơn : 22
Sinh Nhật 02/08/1991
Đến từ Thái Bình
Tên thật: : Đặng Hồng Vân

thantai1508 đã viết:
hạnh phúc ở ngay trong tầm tay chúng ta
nếu như chúng ta không biết giữ gìn thì nó sẽ 1 đi không trở lại...................
nhưng không phải ai cũng biết rằng mình đang có hạnh phúc
hạnh phúc ở ngay bên cạnh chúng ta nhưng đôi khi chúng ta không hề để tâm đến
đến khi hạnh phúc vụt mất thì chúng ta mới nhận ra đã bỏ qua thứ rất quan trọng đó...........

đôi lúc nhận ra mình đã sai thì quá muộn oy!!!
đôi khi thấy sợ!!! sợ sệt

Tài sản của HoaMongRong2891
Chữ Ký của HoaMongRong2891

anh xin lỗi... EmptyMon Oct 04, 2010 10:31 pm

kbui

Binh nhất

kbui

Binh nhất

Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 5036

cảm ơn cảm ơn : 0
Sinh Nhật 01/03/1991
Tên thật: : KB

cái j của mình mãi mãi sẽ là của mình hả????
sao biết nó là của mình?
không phải cái j là của mình sẽ thuộc về mình đâu,không thể tự dưng nó tìm đến vs mình đâu,phải tự tìm kiếm,quý trọng va nâng niu thì có thể sẽ thuộc về mình:)
tình yêu cũng vậy,đôi khi phải dành giật:)hạnh phúc thì khác,hạnh phúc sẽ đến khi làm người khác hạnh phúc:)
nếu muốn ko phải nuối tiếc những j đã qua thì nên nắm bắt ngay khi còn có thể

Tài sản của kbui
Chữ Ký của kbui

anh xin lỗi... EmptyWed Oct 06, 2010 10:19 pm

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5375

Sinh Nhật 04/02/1992

để biết nó là của mìh thì fải trải qua rất nhiều chuỵện,qua rất nhiều thử thách...đúg như bạn nói đấy,bạn fải biết hi sinh vì nó,bạn fải biết trân trọg và nâg niu nó thì cái là của mìh sẽ mãi ở bên cạh mìh đc...n* cũg có trườg hợp bạn biết jữ jìn nó n* nó vẫn cố ra đi thì có lẽ bạn nên để cho nó ra đi và để dàh tcảm đó,sự yêu thươg đó vs cái vốn dĩ là của mìh
ty là fải jàh jật ư?tại sao fải vậy khi bạn đã bỏ nhiều côg sức vì nó,tgian vì nó mà lại fải jàh jật,fải chăg thứ ty đó k fải là của bạn,vậy nên "cái j là của mìh mãi là của mìh,cái j k fải là của mìh muốn jữ cũg k đc"

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

anh xin lỗi... EmptyTue Oct 12, 2010 12:09 am

kbui

Binh nhất

kbui

Binh nhất

Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 5036

Sinh Nhật 01/03/1991

không phải tình yêu nào cũng chỉ đơn giản cái j của mình sẽ thuộc về mình..."có duyên mà không có phận",chắc nghe câu này rồi?chỉ 1 câu này thôi cũng có thể thấy rõ và thực sự trong cuộc sống chuyện tuy không nhiều nhưng cũng không phải không có:)trong tình yêu thì đôi lúc phải nhu vậy dù là không muốn,và liệu như vậy cái đó đã được coi là của mình???nếu không phải là của mình thì cái đó có đuợc gọi là tình yêu?còn nếu là của mình thì.....:)thực sự thì nó vẫn là tình yêu thậm chí nó còn cao cả hơn tình yêu nữa,vì nó còn có cả tình thương ,vì thế mà trong tình yêu thì yêu thương luôn đi cùng với nhau:)và có thể vì tình yêu của mình mà phải hi sinh nếu không muốn giành giật(giành giật trong tình yêu nên hiểu rộng ra 1 chút,nó không đơn giản như vậy đâu:)

Tài sản của kbui
Chữ Ký của kbui

anh xin lỗi... EmptyTue Oct 12, 2010 9:12 am

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5375

Sinh Nhật 04/02/1992

n* để làm đc điều đơn jản đó k fải là dễ đâu!...thế bạn thử xem n~ ng có duyên n* k có fận họ sốg thế nào,họ có thực sự hạh fúc k? hay là họ vẫn mog chờ một tia hi vọg nào đó,ty thực sự của họ như một ngọn lửa âm ỉ cháy trog đốg tro tàn,vẫn mog vẫn chờ đến ngày đc bùg cháy,đc chạy đi tìm ty thực sự,đi tìm cái là của mìh...và trời cũg sẽ chẳg fụ lòg ng đâu...ngưu lag chức nữ là một ví dụ điển hìh này...cái là của mìh cũg nên hiểu sâu và rộg hơn nhé,nó cũg k đơn jản chỉ gói gọn trog 4 chữ và nghĩa đen của nó là sự chiếm hữu đâu bạn ak...yêu luôn đi vs thươg nên mới có từ ghép "yêu thươg","có thể vì ty mà fải hi sih nều k muốn jàh jật" fải chăg địh nghĩa về từ "jàh jật" trog ty của bạn là thế sao,nó rộg hơn là thế sao...hãy đọc lại cm trc của tôi nhé :"ty là fải jàh jật ư?tại sao fải vậy khi bạn đã bỏ nhiều côg sức vì nó,tgian vì nó mà lại fải jàh jật,fải chăg thứ ty đó k fải là của bạn,vậy nên "cái j là của mìh mãi là của mìh,cái j k fải là của mìh muốn jữ cũg k đc" dù bạn có muốn jàh jật hay k muốn,dù bạn có muốn hi sih hay k muốn n* nếu ty đó k thuộc về bạn thì bạn chỉ có thể để cho nó ra đi thôi còn nếu nó thuộc về bạn thì chả cần jàh jật mà thay vào đó là sự quan tâm,chia sẻ đến ng kia thì dù nó có đi thì đến một ngày nó vẫn sẽ trở về vs bạn

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

anh xin lỗi... EmptyTue Oct 12, 2010 5:17 pm

minhdz_6891
sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình

thiếu úy

minhdz_6891

thiếu úy

Nam
Tiền 54kt1 5638

cảm ơn cảm ơn : 10
Sinh Nhật 06/08/1991
Đến từ Ninh Binh City
Châm Ngôn sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình

spam nào

Tài sản của minhdz_6891

:
Chữ Ký của minhdz_6891

anh xin lỗi... EmptyTue Oct 12, 2010 9:19 pm

kbui

Binh nhất

kbui

Binh nhất

Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 5036

Sinh Nhật 01/03/1991

Smile) ngưu lang chúc nữ ư?ngưu lang chúc nữ mãi chỉ là truyền thuyết thôi:)có duyên mà không có phận tất nhiên là không hạnh phúc,nhưng có thể chỉ là lúc đầu thôi,lẽ nào lại cứ chiu sự đau khổ như vậy???có ai muốn nhận đau khổ về mình chỉ vì vẫn coi là của mình?khi thực tế đã là của người khác:)
quan tâm để rồi ty quay lại ư?nếu như chính vì yêu nên mới để người ấy ra đi thì sao???như vậy không phải là tình yêu của mình sao???sai ư?sai ở chỗ nào?mọt sách
có thể từ giành giật không hay khi nói về tình yêu,nhưng nó sẽ vẫn đúng!
tình yêu đến từ sự vun đắp tình thương,nên không có gì khó hiểu khi bằng sự giành giật để rồi trao tình thương,tình yêu,rồi sẽ đến lúc người ấy sẽ hiểu và không hối hận:)như vậy có được coi là tình yêu của mình không???:)liệu khi đó u sẽ chọn cái đang có hay 1 thứ đã là quá khứ???quá khứ vẫn sẽ đẹp nhưng không thực tếSmile.
đây có thể chỉ là 1 phần rất nhỏ trong tình yêu nhưng rất nhỏ không có nghĩa là không có:)không giống vs châm ngôn của u lắm:)cái gì là của mình mãi là của mình nhưng trong tình yêu thì chưa chắc sẽ mãi là của mình:))

Tài sản của kbui
Chữ Ký của kbui

anh xin lỗi... EmptyWed Oct 13, 2010 1:36 pm

zio

zio

Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 7288

Sinh Nhật 21/03/1991
Đến từ LTV-HN

1 hình thức biến tướng của cãi nhau hả ? Cười đề nghị 2 bên bìn tĩn

Tài sản của zio

Chữ Ký của zio

anh xin lỗi... EmptyThu Oct 14, 2010 10:56 pm

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5375

Sinh Nhật 04/02/1992

Smile chỉ là sự đau khổ lúc đầu thôi sao,nếu vậy thì sao càg ngày càg có nhiều đôi fải ctay,li dị như thế...họ k muốn chịu đựg đau khổ nên họ mới fải đi tìm cái thực sự là của mìh...nếu một ai đó kia đã là của ng khác rồi thì đó k fải là "của" họ...
bạn đàh lòg để ng đó ra đi,n* nếu thực sự ng đó là của bạn thì họ sẽ quay về
thứ ty jàh jật ư,bạn nghĩ nó sẽ sốg đc bao nhiêu ngày...mìh sẽ chọn cái là của mìh chứ k fải là cái của hiện tại hay quá khứ
để tìm và jữ đc cái là của mìh cũg k fải dễ đâu bạn ak,và trog ty lại càg fải thế,càg fải mất côg tìm kiếm,càg fải nâg niu nhiều hơn nữa...

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

anh xin lỗi... EmptyFri Oct 15, 2010 12:51 am

kbui

Binh nhất

kbui

Binh nhất

Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 5036

Sinh Nhật 01/03/1991

theo U thì cứ tan vỡ trong hôn nhân là do muốn tìm kiếm tình yêu khác sao?vậy tại sao không nghĩ liệu nếu không từng có tình cảm với nhau thì sao tiến tới hôn nhân được?điều đó không thể phủ nhận!chỉ có 1 số ít là như vậy thôi
nếu đang yêu 1 người,liệu U có nghĩ đó là của mình? liệu U có dám chắc ngày mai người đó sẽ ở bên cạnh U?để rồi đến lúc người đó ra đi,U sẽ coi tình yêu đó không phải của U???
Chỉ 1 câu nói đơn giản vậy thôi sao?U đã nói tình yêu của mình cần gìn giữ và trân trọng,vậy tại sao lại có thể vứt bỏ tình cảm của chính mình 1 cách dễ dàng như thế???hay khi đang yêu U luôn nghĩ tình yêu mình đang có chưa chắc đâ là của mình???
phải chăng U đang tự lừa dối mình?tự an ủi mình bằng 1 câu nói để tránh cho con tim U thêm tổn thương?
U nói về cuộc sống ư?I và U còn rất trẻ,kinh nghiệm sống không nhiều nếu không muốn nói là quá ít,vậy thì làm sao có thể nói về nó chỉ bằng 1 2 câu??chúng ta chỉ biết ngày hôm nay chúng ta đang sống,nhưng sẽ chẳng ai biết ngày mai sẽ ra sao.vậy chúng ta có thể giành giật từng phút giây cho chính chúng ta không???trong tình yêucũng vậy,khi chưa biết ngày mai sẽ ra sao,tại sao không thể yeu hết mình vào ngày hôm nay,và không "giành giật" từng giây từng phút để ở bên cạnh người mình yêu thương??Dường như U chỉ hiểu giành giật ở đây chỉ có nghĩa là tranh giành tình yêu với người khác!!!!

Tài sản của kbui
Chữ Ký của kbui

anh xin lỗi... EmptyFri Oct 15, 2010 10:00 pm

Angel

kuxjk

Angel

Nữ
Tiền 54kt1 5375

Sinh Nhật 04/02/1992

1.bạn nói:"có duyên mà không có phận tất nhiên là không hạnh phúc,nhưng có thể chỉ là lúc đầu thôi,lẽ nào lại cứ chiu sự đau khổ như vậy???"thế nên vấn đề mà mìh nói lại vs bạn là ty mà có duyên n* k có fận cơ chứ đâu fải là mọi cuộc tìh đâu...
2.yêu một ng đối vs mìh k hề đơn jản,cả 2 fải trải qua rất nhiều chuyện,nhiều sóg jó vậy nên chuyện bạn nói:"nếu đang yêu 1 người,liệu U có nghĩ đó là của mình? liệu U có dám chắc ngày mai người đó sẽ ở bên cạnh U?để rồi đến lúc người đó ra đi,U sẽ coi tình yêu đó không phải của U???"điều đó sẽ ỉt xảy đến vs mìh nếu họ có lỡ ra đi thì đc thôi,mìh cũg k trách vì đơn jản mìh cảm nhận đc cái mà mìh nhận đc còn nhiều hơn cái mà mìh cho đi...vậy nên mìh sẽ vẫn đủ tự tin để kiếm tìm cái là của mìh,thực sự là của mìh
3.đối vs mìh,một là yêu hai là làm bạn,đã xác địh yêu họ rồi thì điều đươg nhiên là luôn dàh tcảm cho họ và k bh có ý nghĩ rằg:fải chăg tcảm đó k fải là của mìh
khi ty k thàh thì đươg nhiên là ai cũg buồn rồi n* quan trọg là fải biết nhìn theo một hướg khác,một suy nghĩ khác,họ k là của mìh muốn jữ cũg chẳg đc đâu
4.và muốn nói thêm nữa là từ jàh jật lúc đầu tôi nghĩ nó k đơn jản chỉ là trah jàh ng yêu n* thực sự khi đọc cm của bạn,chíh bạn là ng đã chứg mih rằg "jàh jật" theo ý của bạn muốn nói là trah jàh ng yêu...
và h bạn lại nói"jàh jật từg jây fút bên cạh ng mìh yêu thươg" Smile

Tài sản của kuxjk
Chữ Ký của kuxjk

anh xin lỗi... EmptyTue Oct 19, 2010 8:55 am

kbui

Binh nhất

kbui

Binh nhất

Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 5036

Sinh Nhật 01/03/1991

tôi nghĩ là không cần cãi nhau với bạn nữa!coi như bạn thắng!Smile

Tài sản của kbui
Chữ Ký của kbui

anh xin lỗi... EmptySun Oct 24, 2010 2:02 am

member_kt1
cái quý giá nhất k phải cái k bao giờ có được hay cái đã mất đi mà là những thứ mà mình đang nắm giữ...

thiếu úy

member_kt1

thiếu úy

Nam
Tiền 54kt1 5570

cảm ơn cảm ơn : 1
Sinh Nhật 20/07/1991
Đến từ Thiên đường
Châm Ngôn cái quý giá nhất k phải cái k bao giờ có được hay cái đã mất đi mà là những thứ mà mình đang nắm giữ...

mặc dù vậy vẫn k đồng ý vs câu" cái gì của mình thì mãi mãi là của mình đâu" kuxik nhá :D

Tài sản của member_kt1
Chữ Ký của member_kt1

anh xin lỗi... EmptySun Oct 24, 2010 1:50 pm

zio

zio

Thất tình
Nam
Tiền 54kt1 7288